Tabarbarewar tattalin arzikin Ostiraliya ya koma shan kofi nan take
Yayin da yawancin 'yan Australia suka sami kansu suna fuskantar hauhawar tsadar rayuwa, da yawa suna rage kashe kuɗi kamar cin abinci ko sha a mashaya da mashaya, in ji wani rahoto da wani kamfanin ba da shawara na gida.
Koyaya, cin kofi yana da buƙatu mai ƙarfi ga Australiya. Wato, bayan ba za su iya samun kofi daga wuraren shan kofi ba, za su zaɓi abu mafi kyau na gaba kuma su zaɓi samfuran kofi masu tsada, kamar kofi nan take, don samun maganin kafeyin.
A cewar Ƙungiyar Dillalan Kofi ta Australiya, ana siyar da kopin kofi akan matsakaicin dalar Amurka 5 a Ostiraliya. Kamar yadda yanayin yanayi mai tsanani a wuraren noman kofi ya sa farashin wake na kofi ya yi tsada, farashin cafe zai karu kawai kuma zai yi wahala a kasa wannan farashin nan gaba. farashin. Amma ga 'yan Australiya da ke fuskantar matsanancin yanayi na kuɗi, farashin kofi na kofi ba ya da kamar tattalin arziki.
YPAK ta yi imanin cewa abin da ya faru a Ostiraliya na iya zama ruwan dare a ƙasashen Turai da Amurka. Tare da tabarbarewar tattalin arziki a waɗannan ƙasashe a cikin 'yan shekarun nan da kuma raguwar kudaden shiga na masu amfani da su, cin kofi na kofi ba zai ragu sosai ba, amma za su zabi kofi na gaggawa, don haka ya haɓaka bukatar kofi na Robusta a cikin 'yan shekarun nan.
Abin da ke biyo baya shine matsalar ɗaukar kofi nan take. Yayin da mutane ke neman dacewa da saurin kofi, gwangwani na gargajiya ba za su iya gamsar da kasuwar da ake ciki ba.
YPAK yana ba da shawarar amfani da hatimin mu mai gefe uku. Kowace jaka tana daidai da kopin kofi. Hatimin gefen uku ya dace da foda kofi nan take da tace kofi mai ɗigo. Babu buƙatar ɗaukar kwalba ko sarrafa adadin foda. Yana da sauƙin ɗauka da gaske, mai sauƙi da sauri.
Mu masana'anta ne da suka kware wajen samar da buhunan buhunan kofi sama da shekaru 20. Mun zama ɗaya daga cikin manyan masana'antar buhun kofi a China.
Muna amfani da mafi kyawun bawul ɗin WIPF daga Swiss don kiyaye kofi ɗinku sabo.
Mun ƙirƙira jakunkuna masu dacewa da muhalli, kamar jakunkuna masu takin zamani da jakunkuna waɗanda za a iya sake sarrafa su. Su ne mafi kyawun zaɓi na maye gurbin jakunkunan filastik na al'ada.
Haɗe kasidarmu, da fatan za a aiko mana da nau'in jaka, kayan, girma da adadin da kuke buƙata. Don haka muna iya ambaton ku.
Lokacin aikawa: Mayu-17-2024